Bán nhà hẻm 4/42b Đặng Thúc Vịnh, Đông Thạnh
Nhà phố
85.2 m²(8 x 13)
2,8 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
2 Tỷ 850 Triệu
~ 52.8 Triệu/m²54m²
(3.9m x 13.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 13.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 264/40b Đông Thạnh 3 - 2, xã Đông Thạnh
Diện tích: 3,9 x 13,6m
Diện tích công nhận: 54m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 2.9 Tỷ
Nhà phố
85.2 m²(8 x 13)
2,8 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
48 m²(4.9 x 9.8)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4-2
Nhà phố
78.2 m²(6 x 14)
2 Tỷ 850 Triệu
36.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 3
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2,8 Tỷ
50 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
46 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 850 Triệu
62 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
60 m²(3.5 x 17)
2,9 Tỷ
48.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
115 m²(6.5 x 16)
2,9 Tỷ
25.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
47 m²(4 x 11.5)
2 Tỷ 880 Triệu
61.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường Ấp 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai