Bán nhà hẻm 82/33/3 Đường số 138 Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 725 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
2 Tỷ 760 Triệu
~ 131 Triệu/m²21m²
(3.1m x 6.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 6.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 21 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 262/26/48 Lũy Bán Bích, Phường Tân Phú
Diện tích: 3,1 x 6,5m
Diện tích công nhận: 21m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 2.8 Tỷ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 725 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(4.2 x 4.2)
2 Tỷ 650 Triệu
156 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
21 m²(3.5 x 6)
2,7 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
33 m²(4 x 8.1)
2,7 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Thành
Nhà phố
18.4 m²(3 x 5.9)
2 Tỷ 750 Triệu
149 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Huỳnh Thiện Lộc
Nhà phố
20 m²(3.7 x 5.3)
2 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2,7 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Huỳnh Thiện Lộc
Nhà phố
90 m²(3.9 x 20)
2,8 Tỷ
31.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai