Bán nhà hẻm 38/9 Hoàng Ngọc Phách, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
13,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
13,2 Tỷ
~ 126 Triệu/m²105m²
(5m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 239/3a Tân Quý, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 5 x 21m
Diện tích công nhận: 105m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 6
Giá: 13.2 Tỷ
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
13,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Hoàng Ngọc Phách
Nhà phố
73 m²(3.6 x 20)
13 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Ngọc
Nhà phố
118 m²(4.1 x 29)
13,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Quý
Nhà phố
73.4 m²(4.2 x 17.5)
13 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Quý
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
14,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Quý
Nhà phố
92 m²(6.5 x 15)
13,2 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Cộng Hòa 3
Nhà phố
80 m²(4 x 18)
13,2 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
Nhà phố
95 m²
13.2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai