Bán nhà hẻm 260/18 Bình Thới, Bình Thới
Nhà phố
69 m²(5.5 x 12)
4,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
4 Tỷ 380 Triệu
~ 183 Triệu/m²24m²
(3.5m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 236/19/3 Thái Phiên, Bình Thới
Diện tích: 3,5 x 7m
Diện tích công nhận: 24m²
Kết cấu: 4 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 4.4 Tỷ
Nhà phố
69 m²(5.5 x 12)
4,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
34 m²(3 x 11)
4,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
29 m²(3.1 x 9.5)
4,3 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Tân Khai
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
4,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
35 m²(4 x 9.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
30 m²(3.7 x 8)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai