Bán nhà số 11/2c1 26, Phường Phước Long, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
118 m²(6.5 x 20)
4,8 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 26
4,8 Tỷ
~ 104 Triệu/m²46m²
(3.5m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 23/23 Đường 198, Phường Phước Long
Diện tích: 3,5 x 13m
Diện tích công nhận: 46m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
118 m²(6.5 x 20)
4,8 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 185
Nhà phố
66 m²(6 x 11)
4 Tỷ 850 Triệu
73.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
87 m²(4.2 x 19)
4,8 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
75 m²(4.5 x 17)
4,8 Tỷ
64 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
62 m²(5.4 x 11.5)
4,8 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
4,8 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
4,8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 359
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai