Bán nhà hẻm 234/34/31 Phạm Phú Thứ Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(8 x 9.5)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
5,5 Tỷ
~ 157 Triệu/m²35m²
(3.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 226/9 Minh Phụng, phường Bình Tây
Diện tích: 3,5 x 10m
Diện tích công nhận: 35m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
66 m²(8 x 9.5)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
45 m²(4 x 10)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
48 m²(4.3 x 10.5)
5,6 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8.3)
5 Tỷ 450 Triệu
202 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
48 m²(3.3 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
62.5 m²(2.8 x 21.5)
5,3 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
53 m²(3.1 x 16)
5,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
57.1 m²(2.1 x 21.7)
5,3 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai