Bán nhà mặt tiền 1601 Tỉnh Lộ 10, Tân Nhựt
Nhà phố
40 m²(3.5 x 24)
6 Tỷ 850 Triệu
171 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tỉnh Lộ 10
7 Tỷ
~ 40 Triệu/m²175m²
(10m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 175 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 21a/2 Nguyễn Văn Cừ, Tân Nhựt
Diện tích: 10 x 17,5m
Diện tích công nhận: 175m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
40 m²(3.5 x 24)
6 Tỷ 850 Triệu
171 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
106 m²(5.3 x 20)
7,5 Tỷ
70.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
145 m²(7.5 x 20)
7,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
1540 m²(10 x 150)
6,9 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trương Văn Đa
Nhà phố
90 m²(7.1 x 12.5)
6,6 Tỷ
73.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
1693 m²(63 x 26)
7 Tỷ 150 Triệu
4.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
87.3 m²(4.6 x 19)
6,5 Tỷ
74.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Túc
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7 Tỷ
97.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai