Bán nhà 2I Dương Tự Quán (Tên Lửa) Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(5 x 18.5)
9 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Dương Tự Quán
9 Tỷ
~ 143 Triệu/m²62.8m²
(3.9m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62.8 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Hẻm 21/8/12 Lê Công Phép, Phường An Lạc
Diện tích: 3,9 x 16m
Diện tích công nhận: 62,8m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 5, WC: 2
Giá: 9 Tỷ
Nhà phố
92 m²(5 x 18.5)
9 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Dương Tự Quán
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
147 m²(8 x 18.4)
9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
73.3 m²(9 x 11)
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
80 m²(3.9 x 20.3)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đoàn Phú Tứ
Nhà phố
160 m²(4 x 40)
9 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
8,8 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
116 m²(3.7 x 29)
8,3 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai