Bán nhà hẻm 21/10/12 Đỗ Thúc Tịnh, phường An Hội Tây
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
3,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
3 Tỷ 680 Triệu
~ 89.8 Triệu/m²41m²
(3m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 21/21 Đỗ Thúc Tịnh, phường An Hội Tây
Diện tích: 3 x 13m
Diện tích công nhận: 41m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.7 Tỷ
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
3,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3 Tỷ 550 Triệu
118 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
59 m²
3 Tỷ 680 Triệu
62.4 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
91.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
31.2 m²(3.9 x 8.5)
3 Tỷ 650 Triệu
117 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
27 m²(4 x 7)
3,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
3,9 Tỷ
78 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
26 m²(3.4 x 7.7)
3,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai