Bán Nhà Mặt Tiền 63 Tôn Thất Đạm, Phường Bến Nghé, Quận 1
Nhà phố
68.04 m²(4.05 x 16.8)
55 Tỷ
808 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Thất Đạm
56,5 Tỷ
~ 807 Triệu/m²70m²
(4.3m x 18.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 18.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 12 phòng | |
| Số WC | 12 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Hẻm 2/10 Hàm Nghi, Phường Sài Gòn
Diện tích: 4,3 x 18,5m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 12, WC: 12
Giá: 56.5 Tỷ
Nhà phố
68.04 m²(4.05 x 16.8)
55 Tỷ
808 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Thất Đạm
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
58 Tỷ
806 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
180 m²
55 Tỷ
306 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thành Ý
Nhà phố
20 m²
55 Tỷ
2.75 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
196 m²
55 Tỷ
281 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
54 m²
56 Tỷ
1.04 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
60 m²
56 Tỷ
933 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
50 m²
57 Tỷ
1.14 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai