Bán nhà hẻm 528/5/112 Điện Biên Phủ phường Vườn Lài
Nhà phố
58 m²(3.1 x 19)
9 Tỷ 950 Triệu
172 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
9,9 Tỷ
~ 220 Triệu/m²45m²
(2.6m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.6m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Bán nhà hẻm 207/61 3 Tháng 2 phường Vườn Lài
Diện tích: 2,6 x 14m
Diện tích công nhận: 45m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 9.9 Tỷ
Nhà phố
58 m²(3.1 x 19)
9 Tỷ 950 Triệu
172 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
44.6 m²(3.9 x 11.5)
9,9 Tỷ
222 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
68 m²(4.2 x 10)
10 Tỷ
147 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
10 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
37 m²(4.2 x 9)
9,8 Tỷ
265 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
38 m²(3.3 x 11)
9,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
37 m²(3.5 x 11)
9 Tỷ 990 Triệu
270 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
46 m²(3.4 x 13.6)
9 Tỷ 980 Triệu
217 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai