Bán nhà 295 Lý Thái Tổ Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
47 m²(3.5 x 20)
27 Tỷ
574 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
28,9 Tỷ
~ 301 Triệu/m²96m²
(7m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 7 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 207/50 3 Tháng 2 phường Vườn Lài
Diện tích: 7 x 15m
Diện tích công nhận: 96m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 7
Giá: 28.9 Tỷ
Nhà phố
47 m²(3.5 x 20)
27 Tỷ
574 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
142 m²(4.5 x 16)
28,9 Tỷ
204 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
72 m²(5.5 x 13)
28 Tỷ
389 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
38 m²(2.9 x 13.1)
26,9 Tỷ
708 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
122 m²(5 x 22)
29,6 Tỷ
243 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
44 m²(4.2 x 15.5)
30 Tỷ
682 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
81.2 m²
29 Tỷ
357 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
96 m²
28 Tỷ
292 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai