Bán nhà hẻm 200/35b Xóm Chiếu, Khánh Hội
Nhà phố
41.5 m²(3.5 x 14)
5,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
5,8 Tỷ
~ 106 Triệu/m²54.8m²
(4.2m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54.8 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4.5m |
Bán nhà Hẻm 200/41 Xóm Chiếu, Phường Khánh Hội
Diện tích: 4,2 x 16m
Diện tích công nhận: 54,8m²
Kết cấu: 1 Lầu, PN: 2, WC: 1
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
41.5 m²(3.5 x 14)
5,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
75 m²(5.5 x 10)
5,3 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
91.4 m²(2.7 x 27.2)
5 Tỷ 750 Triệu
62.9 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
28 m²(3.2 x 9)
5 Tỷ 850 Triệu
209 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
68 m²(6.3 x 12)
5,8 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
92 m²(5.1 x 22)
5,8 Tỷ
63 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
91.4 m²
5.75 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
49.4 m²
5.85 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai