Bán nhà hẻm 1560/7/26/1n Tỉnh Lộ 10, Bình Tân
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,8 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
4 Tỷ
~ 20 Triệu/m²200m²
(11m x 18.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 18.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 19 phòng | |
| Số WC | 19 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 1870/7a Tỉnh Lộ 10, Bình Tân
Diện tích: 11 x 18,1m
Diện tích công nhận: 200m²
Kết cấu: 1 lầu, 19 phòng ngủ, 19 WC
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,8 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
49 m²(3.5 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
78.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
52 m²(5.2 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
74 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
127 m²(5.5 x 22)
4,1 Tỷ
32.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
4,1 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
4,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
58 m²(4713 x 12.6)
4,1 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
68.7 m²(4 x 17)
4,1 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai