Bán nhà hẻm 60/18 Vạn Kiếp Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
10 m²(2.8 x 3.5)
2,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Vạn Kiếp
2,5 Tỷ
~ 86.2 Triệu/m²29m²
(3.7m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà Hẻm 174/6/17b Phan Văn Hân, Phường Gia Định
Diện tích: 3,7 x 8m
Diện tích công nhận: 29m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 2, WC: 3
Giá: 2.5 Tỷ
Nhà phố
10 m²(2.8 x 3.5)
2,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Vạn Kiếp
Nhà phố
25 m²(3.6 x 6.4)
2 Tỷ 490 Triệu
99.6 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
20.4 m²(4 x 5.8)
2 Tỷ 450 Triệu
120 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
28 m²(9 x 4)
2 Tỷ 550 Triệu
91.1 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
16.2 m²(3.8 x 4.3)
2,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
2,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
13.5 m²(3 x 4.5)
2,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Dương Vũ Tùng
Nhà phố
18 m²(3.5 x 5.5)
2,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gia Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai