Bán nhà hẻm 185/65 Ni Sư Huỳnh Liên Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43 m²(4.4 x 15.6)
5,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
5 Tỷ 450 Triệu
~ 116 Triệu/m²46.8m²
(4m x 11.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 16/37 B3, Phường Tây Thạnh
Diện tích: 4 x 11,7m
Diện tích công nhận: 46,8m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
43 m²(4.4 x 15.6)
5,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
35 m²(3.8 x 12)
5,4 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13.7)
5,1 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B3
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
5 Tỷ 430 Triệu
111 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Tiến
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
5,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B3
Nhà phố
39 m²(4.1 x 9.5)
5,4 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B3
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,4 Tỷ
96.4 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B3
Nhà phố
41.2 m²(4.2 x 9.8)
5 Tỷ 450 Triệu
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai