Bán nhà hẻm 11/2 Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa
Đất
78 m²(4 x 19.5)
7,2 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Vườn Lài
6,6 Tỷ
~ 70.2 Triệu/m²94m²
(8m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 156/43 Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 8 x 12m
Diện tích công nhận: 94m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 6.6 Tỷ
Đất
78 m²(4 x 19.5)
7,2 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Vườn Lài
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Ngọc Nhựt
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
46.8 m²(4 x 11.7)
6,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
66 m²(3.8 x 17)
6,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Vườn Lài
Đất
76 m²(4 x 19)
7,2 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Đất
82 m²(4.3 x 19)
7,2 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai