Bán nhà hẻm 702/31/24 Điện Biên Phủ, phường Vườn Lài
Nhà phố
26 m²
2,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
2,6 Tỷ
~ 200 Triệu/m²13m²
(2.4m x 6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.4m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 13 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 153/2 Cao Thắng phường Vườn Lài
Diện tích: 2,4 x 6m
Diện tích công nhận: 13m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 2.6 Tỷ
Nhà phố
26 m²
2,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4.2)
2,6 Tỷ
173 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
12 m²(4 x 3)
2,6 Tỷ
217 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
34 m²(3.7 x 8.5)
2,6 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
29 m²(3.6 x 7.5)
2,6 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
29 m²(3.6 x 7.5)
2,6 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
13 m²(3 x 4.5)
2,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2,6 Tỷ
217 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai