Bán nhà mặt tiền 501 Lê Hồng Phong, phường Vườn Lài
Nhà phố
35 m²(3.9 x 10.5)
7,9 Tỷ
226 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
7,9 Tỷ
~ 187 Triệu/m²42.2m²
(3m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42.2 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 153/12/8 Cao Thắng phường Vườn Lài
Diện tích: 3 x 12m
Diện tích công nhận: 42,2m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 3
Giá: 7.9 Tỷ
Nhà phố
35 m²(3.9 x 10.5)
7,9 Tỷ
226 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
40.1 m²(7.5 x 5.6)
7,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
7,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
43 m²(3.6 x 12)
7,9 Tỷ
184 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
55.4 m²(4 x 14)
7,9 Tỷ
143 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
43.52 m²(4 x 11)
7,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
62 m²(5.2 x 13)
7,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
7,9 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai