Bán nhà mặt tiền 175 Đỗ Bí, Phú Thạnh
Nhà phố
86 m²(4.2 x 21)
7,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Đỗ Bí
7,8 Tỷ
~ 100 Triệu/m²78m²
(4m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 152/2d Bình Long, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4 x 19,5m
Diện tích công nhận: 78m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 8
Giá: 7.8 Tỷ
Nhà phố
86 m²(4.2 x 21)
7,8 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Đỗ Bí
Nhà phố
78 m²(4 x 19.8)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
78.5 m²(5.2 x 15.4)
7,8 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
7,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
84 m²(4.2 x 21)
7,6 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai