Bán nhà hẻm 36/27/2a Lũy Bán Bích, Phú Thạnh
Nhà phố
27 m²(7 x 5)
4 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
4 Tỷ
~ 167 Triệu/m²24m²
(4.1m x 6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 15/13 Thạch Lam, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4,1 x 6m
Diện tích công nhận: 24m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 3
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
27 m²(7 x 5)
4 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
43 m²(3.2 x 14)
4 Tỷ
93 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
3,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
53 m²(4.1 x 13)
4 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
27 m²(4 x 6.5)
3 Tỷ 890 Triệu
144 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
26.8 m²(3.6 x 7.6)
3,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
60 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
42 m²(4 x 10.4)
4,4 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai