Bán nhà hẻm 357A/21H Nguyễn Trọng Tuyển Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(8 x 22)
65 Tỷ
371 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
62 Tỷ
~ 413 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Bán nhà hẻm 15/10-10a Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình
Đường rộng 10m , khu đẳng cấp. Ngang 9m , dài 24 m.
Chủ quyền công nhẫn 214m 2. Khuôn đất vuông vức.
Giá bán 62 tỷ.
Nhà phố
175 m²(8 x 22)
65 Tỷ
371 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
156 m²(10 x 16)
59 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường A4
Nhà phố
167 m²(8.05 x 21)
58 Tỷ
347 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
142 m²(6 x 24)
60 Tỷ
423 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
340 m²
64 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
198 m²(11 x 18)
59 Tỷ
298 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
750 m²
65 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai