Bán nhà hẻm 35/14/4 Nguyễn Văn Yến, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
31 m²(4.5 x 6.8)
3 Tỷ 50 Triệu
98.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
3 Tỷ 150 Triệu
~ 125 Triệu/m²25.1m²
(3m x 8.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 8.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 25.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 147/29 Thạch Lam, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 3 x 8,1m
Diện tích công nhận: 25,1m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.1 Tỷ
Nhà phố
31 m²(4.5 x 6.8)
3 Tỷ 50 Triệu
98.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
37.6 m²(4.7 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
86.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hiền Vương
Nhà phố
31 m²
3 Tỷ 50 Triệu
98.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
3,2 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Trần Quang Cơ
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
3,1 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
3,2 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
13 m²(3.6 x 3.6)
3,2 Tỷ
246 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai