Bán nhà hẻm 143/68/9 Phan Anh, Bình Trị Đông
Nhà phố
70.3 m²(4 x 17.5)
5,1 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
5 Tỷ 250 Triệu
~ 128 Triệu/m²41m²
(4m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 |
PHAN ANH - 4 TẦNG BTCT - 4PN - ĐƯỜNG XE TẢI ? - NHỈNH 5 TỶ XÍU ?
+ Ngay phan anh, tô hiệu.
+ Diện tích : 41m2 4 x 10
+ Kết cấu : trệt 2 lầu sân thượng 4pn 3wc
+ Hướng : bắc
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày
Nhà phố
70.3 m²(4 x 17.5)
5,1 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
48 m²
5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,6 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(4.6 x 13)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 750 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
64 m²(4.1 x 20)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,3 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai