Bán nhà hẻm 94/15 Đường số 109 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.5)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
5,2 Tỷ
~ 54.8 Triệu/m²94.9m²
(8.8m x 10.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.8m | |
| Dài | 10.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 133/8 Đường 212 Phường Phước Long
Diện tích: 8,8 x 10,7m
Diện tích công nhận: 94,9m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.2 Tỷ
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.5)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
84 m²(10 x 11)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.3)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
56 m²
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 99
Nhà phố
58 m²(5 x 12)
5,2 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
83 m²(5.4 x 15)
5 Tỷ 450 Triệu
65.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 212
Nhà phố
55 m²(4 x 14.5)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
62 m²(4.9 x 11)
5,2 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai