Bán nhà hẻm 173/57 An Dương Vương Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
6 Tỷ 80 Triệu
~ 86.9 Triệu/m²70m²
(5m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 119/7 An Dương Vương, An Lạc
Diện tích: 5 x 14m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 6.1 Tỷ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,2 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
5 Tỷ 950 Triệu
85 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(5 x 70)
6,3 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
116 m²(10.5 x 11)
5,9 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
80 m²(3.9 x 21)
6,1 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,3 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
6,1 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai