Bán nhà hẻm 23/20 Hồ Thị Kỷ Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(3.6 x 14.5)
13 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
13 Tỷ
~ 213 Triệu/m²61m²
(3m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 119/17
Diện tích: 3 x 13,5m
Diện tích công nhận: 61m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 7, nhà vệ sinh: 4
Giá: 13.0 Tỷ
Nhà phố
52 m²(3.6 x 14.5)
13 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8)
12,2 Tỷ
488 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
50 m²(3.3 x 16)
13 Tỷ
260 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
Nhà phố
42.8 m²(3.5 x 12)
13 Tỷ
304 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
Nhà phố
42 m²(3.9 x 11)
13 Tỷ
310 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
46 m²(7.2 x 7)
14 Tỷ
304 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
43 m²(3.9 x 11)
13 Tỷ
302 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
47 m²(3.1 x 14.5)
13 Tỷ
277 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai