Bán nhà hẻm 102/31 Tô Hiến Thành Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(3 x 12)
7,6 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
7 Tỷ 650 Triệu
~ 147 Triệu/m²52.1m²
(3m x 17.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 17.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.1 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 116/22 Thành Thái, phường Hòa Hưng
Diện tích: 3 x 17,4m
Diện tích công nhận: 52,1m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 7.7 Tỷ
Nhà phố
35 m²(3 x 12)
7,6 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
7,8 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
8,4 Tỷ
175 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
37 m²(3.65 x 10)
7,9 Tỷ
214 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
7,6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
45 m²(3.8 x 11.6)
8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
28 m²(6 x 4.7)
7 Tỷ 650 Triệu
273 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
8 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai