Bán nhà hẻm 5/25 Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
83 m²(4.5 x 17.5)
8,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
8,5 Tỷ
~ 106 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 115/1/7 Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 6
Giá: 8.5 Tỷ
Nhà phố
83 m²(4.5 x 17.5)
8,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
82.2 m²(6 x 15)
8 Tỷ 890 Triệu
108 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
89.8 m²(4 x 22.5)
8,7 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
66 m²(4.8 x 14)
8,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
97 m²(4.5 x 24.5)
8,4 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
66 m²(4.2 x 17)
9 Tỷ 150 Triệu
139 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai