Bán nhà số 110/33/16 Số 30, Phường An Nhơn, Quận Gò Vấp (cũ)
Nhà phố
65.1 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
8,7 Tỷ
~ 136 Triệu/m²64m²
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 110/33/1 Đường số 30 Phường An Nhơn
Diện tích: 4 x 16m
Diện tích công nhận: 64m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 8.7 Tỷ
Nhà phố
65.1 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
52 m²(405 x 12.5)
9,2 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
60.5 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
53.5 m²(8.5 x 6.4)
8 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
70.4 m²(4 x 17.4)
8 Tỷ 960 Triệu
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai