Bán nhà hẻm 94/53 Đường Số 109 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(4.2 x 21)
9,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
9 Tỷ
~ 84.9 Triệu/m²106m²
(6m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 106 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 106/28a Đường 109 Phường Phước Long
Diện tích: 6 x 17m
Diện tích công nhận: 106m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 2
Giá: 9.0 Tỷ
Nhà phố
90 m²(4.2 x 21)
9,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
95 m²(4.2 x 23)
9,9 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
78 m²(4.2 x 18.5)
9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
81 m²(4.7 x 17)
8,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
79 m²(4.2 x 18.8)
9,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
8,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Nhà phố
100 m²(5 x 25)
8,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai