Bán nhà hẻm 120/7 Mai Thị Lựu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(4.5 x 9)
9,2 Tỷ
288 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
9 Tỷ
~ 265 Triệu/m²34m²
(3.4m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34 m2 |
CẠNH MẶT TIỀN - NGAY SAIGON CENTRAL - SỔ VUÔNG A4.
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu.
+ Sổ vuông đéc, cạnh mặt tiền.
+ Khu vực trung tâm Sài Gòn, ngay Saigon Central, phố đi bộ Nguyễn Huệ,...
T21 - 035
Nhà phố
32 m²(4.5 x 9)
9,2 Tỷ
288 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
32 m²(4.5 x 7)
8,9 Tỷ
278 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
32 m²(7.9 x 5)
8 Tỷ 990 Triệu
281 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
27 m²(4.2 x 6)
9 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
27 m²(4 x 6)
9 Tỷ
333 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
56 m²(3.1 x 18)
9 Tỷ
161 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
57 m²
9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
46.5 m²
9 Tỷ
194 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai