Bán Nhà Mặt Tiền 131 Phổ Quang, P. Đức Nhuận
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
17,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
17,2 Tỷ
~ 127 Triệu/m²135m²
(5m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà Hẻm 101/9 Hồ Văn Huê, Phường Đức Nhuận
Diện tích: 5 x 27m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 17.2 Tỷ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
17,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
17,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
83.5 m²(4.1 x 18)
17 Tỷ
204 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
100 m²(4.1 x 25)
17,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
76 m²(7.3 x 11.5)
17 Tỷ 999 Triệu
237 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
84.4 m²(4.2 x 20)
17,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
95 m²
16,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
93.2 m²
16.5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai