Bán nhà hẻm 462/b17 3 Tháng 2, phường Hòa Hưng
Nhà phố
46 m²(3.3 x 14)
10 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
10 Tỷ
~ 250 Triệu/m²40m²
(2.5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 9 phòng | |
| Số WC | 9 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 101/34 Bắc Hải, phường Hòa Hưng
Diện tích: 2,5 x 16m
Diện tích công nhận: 40m²
Kết cấu: 6 Lầu, phòng ngủ: 9, nhà vệ sinh: 9
Giá: 10.0 Tỷ
Nhà phố
46 m²(3.3 x 14)
10 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
64.8 m²(4.6 x 14)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
46 m²(3.2 x 15)
10 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
10 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
40 m²(3.9 x 9)
10 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
56 m²(5 x 11.1)
10 Tỷ
179 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai