Bán nhà hẻm 504/56/26 Kinh Dương Vương, An Lạc
Nhà phố
34.8 m²(4 x 9)
2 Tỷ 780 Triệu
79.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
2,8 Tỷ
~ 24.1 Triệu/m²116m²
(12m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 116 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà Hẻm 10/04 Lộ Tẻ, Phường An Lạc
Diện tích: 12 x 10m
Diện tích công nhận: 116m²
Kết cấu: 1 Lầu, PN: 3
Giá: 2.8 Tỷ
Nhà phố
34.8 m²(4 x 9)
2 Tỷ 780 Triệu
79.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
2 Tỷ 780 Triệu
121 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9.5)
2,8 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Công Phép
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
2,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12)
2,8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
30 m²(4 x 6)
2,8 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai