Bán nhà Thửa 434 Tờ 63 Thửa 434 Tờ 63 ( ĐC: 257.25 ) Bình Thành Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
5,9 Tỷ
~ 55.1 Triệu/m²107m²
(6.8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 100/2 Bùi Dương Lịch, Bình Tân
Diện tích: 6,8 x 16m
Diện tích công nhận: 107m²
Kết cấu: 2 lầu, 6 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 5.9 Tỷ
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
64 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
54 m²(8 x 7)
5,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
120.7 m²(6 x 20)
6 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
Nhà phố
50 m²(5 x 15)
6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
Nhà phố
50 m²(5 x 15)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
Nhà phố
53 m²(4.1 x 21.3)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai