Bán nhà hẻm 911/16 Lạc Long Quân, Bảy Hiền
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
12,2 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
11.5 Tỷ
~ 119 Triệu/m²97m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 985/39 Lạc Long Quân Phường 11 Tân Bình
+Diện tích: 97m2(5.3x19)
HẺM XE HƠI 5M - BIỆT THỰ PHỐ CAO CẤP - NGANG 5.3M BỀ THẾ - NỘI THẤT GỖ XỊN XÒ- BÁN GẤP VỀ QUÊ,
- Khu biệt thự, toàn nhà cao tầng, hẻm 5m thẳng tắp. Ngay gần ngã 4 Bảy Hiền, Bệnh viện Thống Nhất, Chợ vải Tân Bình. Đi bộ ra chợ Bùi Thế Mỹ 2 phút.,
- Biệt thự cao cấp, ngang 5m3 bề thế. Thiết kế sân để xe, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng phía trước. Trệt thông bếp nhìn rất thoáng đãng, 2 giếng trời giữa và cuối nhà ánh sáng ngập tràn cả ngày. Tổng 4 phòng ngủ lớn khép kín, 5WC, sân thượng trồng hoa cây cảnh. Toàn bộ nội thất gỗ cămxe cao cấp, đèn led toàn bộ.,
- Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, đang gửi ngân hàng.,
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
12,2 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
83 m²(4.3 x 14.2)
10,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
63 m²(3.5 x 18)
11,9 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
84 m²(7 x 12)
12 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
84 m²(7 x 12)
12 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
56 m²(3.8 x 15.5)
11,6 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
63 m²
11.9 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
42 m²
10.9 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai