Bán nhà hẻm s6/06/12/21 Nguyễn Xiển, Long Bình
Nhà phố
43 m²(6 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
68.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
3 Tỷ
~ 40.5 Triệu/m²74m²
(6.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
??GẦN VINHOLMES GRAND PARK QUẬN 9
Mô tả:
? Nhà C4 tiện xây mới, ngang khủng 6.5 bề thế, xây được 1 trệt 2 lầu.
?Cách mặt tiền đường Nguyễn Xiển 100m, cách hẻm xe hơi 20m
? Pháp lý rõ ràng, sổ đang nằm bank.
? Đối diện nhà 14.8 đường Mạc Hiển Tích
Lưu ý:
Nhà phố
43 m²(6 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
68.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
55 m²(5.5 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
72 m²
2,9 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
76 m²(5.5 x 14)
3,1 Tỷ
40.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
3 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
3 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Nhà phố
67 m²(8 x 8.3)
3 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
2,9 Tỷ
29 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai