Bán nhà hẻm 266/94/24a Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
33.3 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 299 Triệu
99.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
3,2 Tỷ
~ 123 Triệu/m²26m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
?️ NHÀ 2 LẦU HẺM XE MÁY NGAY PHỐ ẨM THỰC VĨNH HỘI QUẬN 4 - CHỦ CẦN BÁN GẤP.
96/34A Tôn Đản Phường 10 Q4.
?MÔ TẢ:,
✅ Nhà 1 Trệt, 1 lầu gồm 2 PN, 2 WC, phòng khách rộng, bếp.,
✅ Hẻm xe máy, giao thông đi đến các nơi rất thuận tiện.,
✅ Xung quanh khu vực buôn bán sầm uất Không thiếu thứ gì.,
✅ Ngay phố đêm khu ẩm thực Vĩnh Hội,
Nhà phố
33.3 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 299 Triệu
99.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24.5 m²(3 x 8.5)
3,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,1 Tỷ
103 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
25.6 m²(4.5 x 6)
3,2 Tỷ
125 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
28.2 m²(4.6 x 4.5)
3 Tỷ 150 Triệu
112 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
30.8 m²(3 x 10)
3,1 Tỷ
101 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
25.9 m²
3 Tỷ 150 Triệu
122 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
23 m²
3,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai