Bán nhà hẻm 85/1C Đường số 30 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
4.8 Tỷ
~ 109 Triệu/m²44m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NHÀ ĐẸP HIỆP PHÚ - VỊ TRÍ ĐỈNH TIỆN ÍCH BỦA VÂY - 2 TẦNG
96/5C Đường 265 Hiệp Phú Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2PN 2WC, sân trước nhà rộng nhà đẹp ở ngay.
+ Hẻm thông rộng rải thoáng mát, an ninh.
+ Tiện ích gần chợ, trường, vài bước chân ra mặt tiền gần ngã 4 Thủ Đức.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông hoàn công đủ.
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
36 m²(5.2 x 10)
4,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(4.1 x 17)
4,8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
64 m²
4.8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
68 m²
4.8 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
57.3 m²
4.8 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
139.9 m²
4.8 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
41.9 m²
4.8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai