Bán nhà 82 Linh Trung Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
22 Tỷ
~ 61.1 Triệu/m²360m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 360 m2 |
SÁT MT - NGANG LỚN 7.5M ,
360M2 FULL THỔ CƯ
KHU VIP THỦ ĐỨC - THÔNG PHẠM VĂN ĐỒNG, KHA VẠN CÂN,
96/3 Đường số 9 Linh Tây Thủ Đức
Mô tả:
+ Vị trí sát mặt tiền, giáp Phạm Văn Đồng, oto đánh võng, khu vực gând các trường Đại học lớn như ĐH Ngân hàng, Sư phạm Kỹ thuật,...
+ Bán đất tặng nhà, nhà hiện trạng 1 trệt 1 lầu, thửa đất tách thành 2 lô với 2 sổ riêng biệt. Chủ bán tất cả tổng diện tích 360m2.
+ Thông số đẹp: 7.3x50m, vuông vức, pháp lý sạch.
+ Gần ngay Trường Đh Cảnh sát cực kỳ an ninh. Chủ mới có thể vừa ở vừa xây phòng trọ, căn hộ dịch vụ cho thuê có dòng tiền lớn.
+ Sổ đẹp hoàn công đầy đủ, chủ để tại nhà sang tên mua bán trong ngày.
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
197 m²(7.5 x 30)
22 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
145 m²(7.9 x 20)
22 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
284 m²
22 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
347.8 m²
23 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
149.6 m²
24 Tỷ
160 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
360 m²
22 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
120 m²
20 Tỷ
167 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai