Bán nhà hẻm 69/29 Tô Ngọc Vân Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(4.5 x 9.1)
3,3 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
3.3 Tỷ
~ 76.7 Triệu/m²43m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 | |
| Số tầng | 1 |
939/25 Kha Vạn Cân Linh Tây Thủ Đức.
? TRUNG TÂM LINH TÂY - KHA VẠN CÂN 100 M - CÁCH HXH 50 M - 43 M2 ?
✅Mô tả:
- Nhà cấp 4 mới kiên cố cách Kha Vạn Cân 100 m
- Hẻm xe hơi cách nhà 50m
- Nhà có gác lững chờ có thể thiết kế thêm 2 Phòng ngủ
- Hiện tại Phòng khách, 1 PN, 1 WC, Bếp, Sân trước sau
- Khu dân cư thân thiện, không ngập nước
Nhà phố
42 m²(4.5 x 9.1)
3,3 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
42 m²(4.5 x 9.1)
3,3 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
39.5 m²(3 x 13)
3,3 Tỷ
83.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
66 m²(7 x 13)
3,3 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
60.6 m²(6 x 10)
3,3 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
43 m²(3.9 x 11)
3,3 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14)
3,3 Tỷ
55 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
45 m²
3.49 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai