Bán nhà hẻm 373/194 Lý Thường Kiệt, Tân Hòa
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
12 Tỷ 950 Triệu
209 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
12.8 Tỷ
~ 267 Triệu/m²48m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 93/9 Phú Hòa Phường 8 Quận Tân Bình
KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN - SỔ NỞ HẬU - CHÍNH CHỦ LÂU NĂM,
+Diện tích: 48m2(3.8x12.8)
+ Nhà 4 tầng có 5PN 3WC.,,
+ Hẻm thông, sạch sẽ, an ninh.,,
+ Hàng xóm vui vẻ, thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.,,
+ Sổ hồng riêng nở hậu, pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.,,
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
12 Tỷ 950 Triệu
209 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
13 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
58 m²(3.3 x 17.5)
13 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
86 m²(4.4 x 21)
13 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
13 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
42.5 m²
13 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
68.1 m²
12.7 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
59.4 m²
12.7 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai