Bán nhà hẻm 320/66 Đoàn Văn Bơ Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3.4 x 19)
12,7 Tỷ
195 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
13,9 Tỷ
~ 162 Triệu/m²85.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85.9 m2 | |
| Số tầng | 4 |
923W5 Đoàn Văn Bơ phường 10 quận 4
Nhà phố
65 m²(3.4 x 19)
12,7 Tỷ
195 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
55.8 m²
13.9 Tỷ
249 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
64 m²
14 Tỷ
219 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
99.8 m²
14 Tỷ 580 Triệu
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
36 m²
14 Tỷ
389 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
49 m²
14 Tỷ
286 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
218 m²
14,5 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
42 m²(7.5 x 5)
14 Tỷ
333 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai