Bán nhà hẻm b3/22 Lý Văn Phức, Tân Định
Nhà phố
45 m²(4 x 7.3)
2,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Lý Văn Phức
2.5 Tỷ
~ 89.3 Triệu/m²28m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 9 Lý Văn Phức phường Tân Định Quận 1
?KHU VIP TÂN ĐỊNH Q1 - NHÀ ĐẸP NỘI THẤT XỊN - TIỆN ÍCH VÔ ĐỐI - TÀI CHÍNH PHÙ HỢP SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ HỘ KHẨU QUẬN 1.
? ACE đi vào hẻm 9 Lý Văn Phức tới gần cuối đường có bảng chung cư B Lý Văn Phức, đi lên lầu 3 rẽ tay trái căn đầu tiên lô góc
+ Chung cư nhỏ đủ công năng cho gia đình, DTSD thực tế gần 50m2.
+ Chủ nhà thiết kế đẹp lung linh, tinh tế, nội thất cao cấp: sàn gỗ, tủ kệ gỗ, ốp gạch lát tường… Ban công trồng cây xanh mướt xinh xắn.
+ Hàng xóm toàn đại gia dân có tiền, dân trí cao, tiện ích đầy đủ.
+ Khu vip Q1 tiện di chuyển khắp nơi.
+ Dễ cho thuê, vừa ở vừa kinh doanh.
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, không lộ giới quy hoạch, công chứng trong ngày.
Nhà phố
45 m²(4 x 7.3)
2,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Lý Văn Phức
Nhà phố
14.1 m²(3.5 x 4.2)
2 Tỷ 350 Triệu
167 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
50 m²(4.1 x 11)
2 Tỷ 680 Triệu
53.6 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Thạch Thị Thanh
Nhà phố
23.1 m²(4.8 x 6)
2 Tỷ 599 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đặng Dung
Nhà phố
17 m²(2.2 x 7.5)
2,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
15.3 m²
2.65 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
14.1 m²
2.35 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
12.2 m²
2.7 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai