Bán nhà hẻm 22/14 Đường số 2 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
4.5 Tỷ
~ 49 Triệu/m²91.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91.8 m2 |
NHÀ C4 Ở NGAY DIỆN TÍCH LỚN 200M RA MT LÒ LU TRƯỜNG THẠNH Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ ĐƯỜNG LỚN XE TẢI TRÁNH.
9/10 đường số 2 Trường Thạnh Quận 9
Mô Tả;
?Diện tích 91.8m2 (4.7X19.5) ?vuông đẹp
?Đường xe tải Nhà C4 gồm PK,bếp,2PN,2wc sân để xe ô tô 7 chỗ
?Sổ gửi bank chủ tự rút Ngân hàng cho vay 4 tỷ,pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch.
✅️Lô mặt tiền đường thoáng mát tiện xây dựng nhà mới cực đẹp.
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
73 m²(4.2 x 13)
4,5 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
49 m²(3.5 x 13)
4,5 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
71.5 m²(5.5 x 13)
4,5 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
90 m²(3.3 x 20)
4,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
90 m²(3.3 x 20)
4,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²
4.6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Nhà phố
51 m²
4.65 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai