Bán nhà hẻm 57+ 20/16 57+ 20.16 Nghĩa Hoà Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(8 x 7)
10 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
10 Tỷ
~ 149 Triệu/m²67m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 67 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 86A Ca Văn Thỉnh Phường 11 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN 3 TẦNG KHU VIP ĐỒNG ĐEN, BÀU CÁT - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ 13 TRIỆU/THÁNG - GIÁ CHỈ 10TỶ NHỈNH ?
+Diện tích: 67m2(3.4x20)
- Kết cấu: 3 tầng gồm 10 phòng và 3WC mỗi tầng,
+ Trệt: Phòng khách, Bếp, Sân để xe, 1wc,
+ Lầu 1 gồm 4pn 1wc và bancong,
+ Lầu 2 gồm 4pn 1wc và bancong,
- Đường nhựa rộng 12m thông thoáng, vỉa hè 2 bên. Xe hơi, Xe tải đua vi vu.
- Thích hợp mua kinh doanh Công ty, văn phòng hoặc làm Spa, phòng khám, phòng nha,...,
- Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng.,
- Sổ để nhà, Chủ bán để mua nhà lớn hơn
Nhà phố
56 m²(8 x 7)
10 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
74 m²(3 x 24)
10 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
65 m²(3.7 x 18)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Tử Nha
Nhà phố
67.2 m²(4 x 17)
10 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
64 m²(4.1 x 17)
10 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
47 m²(3.4 x 14)
10 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
47 m²(3.4 x 14)
10 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
50 m²(4 x 12.3)
10 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường B1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai