Bán nhà hẻm 61/14/9 Đất Thánh, Tân Hòa
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
11 Tỷ
~ 169 Triệu/m²65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 86/38/4 Âu Cơ Phường 09 Tân Bình
NHÀ LÔ GÓC - NGAY CHỢ TÂN PHƯỚC - GIÁ TRỊ CHO THUÊ 27TR/THÁNG
+Diện tích: 65m2(5.7x12)
ệt, 2 lầu đúc, 4 phòng ngủ, 3 wc, bếp gỗ thiết kế hiện đại, vị trí đẹp, nhà lô góc 2 mặt tiền ngay chợ kinh doanh cafe, shop, tạp hóa, cho thuê căn hộ dịch vụ, giá cho thuê 27tr/tháng, nhà hẻm thông 144, 58, Nguyễn Thị Nhỏ, ra xoay Lê Đại Hành 300m + Nhà xây mới vào ở ngay, mua cho thuê ngay, Khu dân cư sầm uất , an ninh đảm bảo an toàn, tiện ích xung quanh đầy đủ
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
70 m²(5 x 15)
11,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
37 m²(3.5 x 10.5)
11 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
65 m²(4.2 x 17)
11 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
65 m²
11 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
37 m²
11 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
69 m²
11.9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
95 m²
12 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai