Bán nhà 2 mặt tiền 26A Phạm Ngọc Thạch Phường Xuân Hoà
Nhà phố
180.7 m²(8 x 20)
280 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
275 Tỷ
~ 114 Triệu/m²2403m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2403 m2 |
Bán Nhà mặt tiền 856A Hậu Giang, Phường 12, Quận 6
- Diện tích: 80x30m
- Kết cấu: kho đất trống, tiện xây building
- DTSD: 2403 m2
Nhà phố
180.7 m²(8 x 20)
280 Tỷ
1.55 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
217.2 m²(11.4 x 19)
280 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
2403 m²(40 x 60)
265 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
4200 m²(80 x 52)
279 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
2403 m²
265 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
343 m²
275 Tỷ
802 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Nhà phố
393 m²
275 Tỷ
700 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Sương Nguyệt Ánh
Nhà phố
695.6 m²
275 Tỷ
395 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai