Bán nhà hẻm 20/1/2 Núi Thành Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
3,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Núi Thành
3.8 Tỷ
~ 127 Triệu/m²30m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 83 Sơn Hưng Phường 11 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN ĐƯỜNG - NHỈNH 4 TỶ - 30M2 - 2 TẦNG - 1PN,2WC - ĐƯỜNG 5M THÔNG - VỪA Ở VỪA KINH DOANH - SƠN HƯNG - PHƯỜNG 11 - TÂN BÌNH - SỔ HỒNG HOÀN CÔNG ĐỦ.,
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu với 1 phòng ngủ 2 tolet rộng rãi, chủ tự thiết kế nhà rất đẹp và thoáng mát. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
+ Diện tích 30m2 ngang 7.5 dài 4. Quá rẻ tìm không ra căn thứ 2 trong khu vực. Thích hợp mua ở hay đầu tư cho thuê.
+ Mặt tiền đường thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Bán thuốc tây, thức ăn, đồ ăn nước uống,.... Thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
+ Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích bao quanh, gần nhiều ngân hàng và trường học các cấp.
+ Sổ hồng riêng hoàn công đủ. Công chứng mua bán nhanh.
+ Dẫn khách chuẩn quy trình để đảm bảo an toàn quyền lợi của ace, báo ĐC Thanh Hây trước 30 phút để hỗ trợ tốt nhất.
+ Nhận tư vấn pháp lý, làm giấy tờ Đăng Bộ Sang Tên, Làm Sổ Mới, Hoàn Công,...Các Quận Bình Tân, Tân Phú, Tân Bình, Bình Chánh, Quận 10, Quận 11, Quận 6
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
3,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Núi Thành
Nhà phố
31.4 m²(3.7 x 8.7)
3,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
32 m²(3.6 x 9)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6)
3,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
32 m²
3.8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
32 m²
3.8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
28 m²
3.8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai